



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI
BODI YA USAJILI WA WABUNIFU MAJENGO NA
WAKADIRIAJI MAJENZI



MATOKEO YA SHINDANO LA INSHA KWA MWAKA 2024/2025.

A. Mshindi wa kwanza hadi wa Tatu kitaifa- Shule za Msingi.

Na.	Jina Kamili	Jinsia	Darasa	Shule	Mkoa	Zawadi/Tshs.
1.	Britney Method Samwel	Me	6	Nyamata Mzinga-Dsm S/M	Dsm	300.000/=
2.	Clarence Kezilahabi Luhumbika	Me	3	Mapambano S/M	Mbeya	200.000/=
3.	Sarah Joseph Siyabo	Ke	5	Nyamazi S/M	Dsm	100,000/=

B. Mshindi wa kwanza hadi wa Tatu kitaifa- Shule za Sekondari kidato (I- IV)

1.	Sumiyatom Abdi Adam	Me	I	Forest Hill SS	Morogoro	500,000/=
2.	Tryphone Leonidas Mwebembezi	Me	IV	Kinango SS	Mwanza	300,000/=
3.	Nancy Zacharia Mollel	Ke	IV	Enyaito Arusha SS	Arusha	200,000/=

C. Mshindi wa kwanza hadi wa Tatu kitaifa- Shule za Sekondari kidato (V-VI)

1.	Brighton Kitundu Shulua	Me	V	Kibaha SS	Pwani	500,000/=
2.	Ebenezer Reuben Mwegoha	Me	VI	Kibaha SS	Pwani	300,000/=
3.	Masoud Salehe Kitoboli	Me	VI	Tabora Boys SS	Tabora	200,000/=

D. USHIRIKI WA SHULE

- Shule iliyotoa Mshindi wa kitaifa ngazi ya shule za Msingi.
Shule ya Msingi Nyamata Mzinga ya mkoa wa Dar es Salaam. Shule hii itapatiwa zawadi ya kiasi cha Tshs. **300,000/=**
- Shule iliyotoa washiriki wengi wa shindano la insha ngazi ya shule za Msingi.
Shule ya Msingi Nyamata Mzinga ya mkoa wa Dar es Salaam, itapatiwa zawadi ya kiasi cha Tshs. **300,000/=**
- Shule iliyotoa Mshindi wa Kitaifa ngazi ya shule za Sekondari kidato (I-IV).
Shule ya Sekondari Forest Hill ya mkoani Morogoro, itapatiwa zawadi ya kiasi cha Tshs. **300,000/=**
- Shule iliyotoa washiriki wengi wa shindano la insha ngazi ya shule za Sekondari kidato (I-IV)
Shule ya Sekondari ya Wasichana Anwarite, ya mkoani Kilimanjaro, itapatiwa zawadi ya kiasi cha Tshs. **300,000/=**
- Shule iliyotoa Mshindi wa Kitaifa ngazi ya shule za Sekondari kidato (V-VI)
Shule ya Sekondari Kibaha, iliyopo mkoani Pwani, itapatiwa kiasi cha Tshs. **300,000/=**
- Shule iliyotoa washiriki wengi wa shindano la insha ngazi ya shule za Sekondari kidato cha (V-VI)
Shule ya Sekondari ya ST. Peter Claver iliyopo mkoani Dodoma, itapatiwa kiasi cha Tshs. **300,000/=**

IMETOLEWA NA: KITENGO CHA UHUSIANO NA MAWASILIANO KWA UMMA

OFISI YA MSAJILI – AQRB

SIMU: 0262160370/1

TOVUTI: www.aqrb.go.tz